Messa kl. 11.  Sr. Þórhallur Heimisson þjónar.  Messuþjónar lesa ritningarlestra og bænir og Örn Magnússon leikur á orgelið.  Félagar úr kór kirkjunnar leiða almennan safnaðarsöng.  Tekið verður á móti framlögum til Kristniboðssambandsins að messu lokinni.  Molasopi í safnaðarheimilunu eftir messu.

Sunnudagaskóli kl. 11 í umsjá Steinunnar og Steinu.  Þær munu eiga notalega samverustund í safnaðarheimilinu, syngja, segja sögu, heilsa upp á skemmtilegar brúður og síðan fá allir fallegan límmiða á límmiðaspjaldið sitt.  Einnig verður ávaxtahressing í lokin og kaffisopi fyrir foreldrana.

Ensk messa kl. 14. (Sjá tilkynningu hér að neðan.)

Trúarbragða námskeið kl. 19:00 í umsjá sr. Þórhalls Heimissonar. Að þessu sinni verður fjallað um hinar ýmsu kirkjudeildir kristinna manna. Allir velkomnir og þátttaka er ókeypis.