Sunnudagaskólinn hefst aftur eftir sumarfrí næst komandi sunnudag 1. september kl. 11.  Umsjón með sunnudagaskólanum í vetur hefur Steinunn Leifsdóttir.  Sunnudagaskólinn er miðaður við börn á leikskólaaldri og í yngstu bekkjum grunnskólans.  Samveran hefst í kirkjunni um leið og messan en síðan fara sunnudagaskólabörnin niður í safnaðarheimili þar sem þau fá að heyra fallega sögu úr Biblíunni, syngja og gleðjast saman.  Í lokin er boðið upp á djúshressingu og mynd til þess að lita.

Messa kl. 11 sunnudaginn 1. september.  Sr. Gísli Jónasson prédikar og þjónar fyrir altari.  Örn Magnússon leikur á orgel og kór kirkjunnar syngur.  Messan markar upphaf vetrarstarfs kirkjunnar og verður sérstaklega beðið fyrir komandi vetri um leið og allt starf kirkjunnar verður lagt í Guðs hendur.  Molasopi í safnaðarheimilinu að messu lokinni.