Síðasta vetrardag verður fjölbreytt dagskrá í kirkjunni.

Kl. 12. hefst kyrrðarstund með íhugun, fyrirbæn og altarisgöngu.  Léttur hádegisverður verður framborinn í safnaðarheimilinu að stundinni lokinni.

Kl. 14 hefst dagskrá í kirkjunni sem Breiðholtskirkja og Félagsstarfið í Gerðubergi standa að.  Kvennakórinn Senjóríturnar syngja undir stjórn Ågotu Joó.  Nemendur úr Breiðholtsskóla lesa ljóð, leikskólabörn úr Bakkaborg syngja og börn úr TTT starfi kirkjunnar syngja tvö gospellög.  Dagskránni lýkur á því að Gerðubergskórinn syngur undir stjórn Kára Friðrikssonar og undirleiks Árna Ísleifssonar.  Kynnir hátíðarinnar er sr. Gísli Jónasson.  Í lokin er boðið upp á kaffi og kökur í safnaðarheimilinu.  Allir eru hjartanlega velkomnir, enginn aðgangseyrir.

Kl. 16 verður samvera kirkjukrakkanna þar sem farið verður í útileiki.  Allir fá síðan góða hressingu í lokin.

Kl. 17:30 fjölmenna TTT krakkarnir og eiga góða stund í safnaðarheimilinu.