Sunnudagaskóli kl. 11.  Þórey Dögg Jónsdóttir djákni tekur vel á móti öllum og býður upp á notalega stund í safnaðarheimilinu.  Frásögn jólanna verður í fyrirrúmi og sungin verða jólalög.  Einnig verður hægt að skreyta piparkökur undir ljúfri tónlist.  Njótum aðventunnar og eigum góða stund í kirkjunni á sunnudagsmorgni.

Messa kl. 11.  Prestur sr. Gísli Jónasson, organisti Örn Magnússon.  Gerðubergskórinn syngur og þátttakendur í félagsstarfinu í Gerðubergi taka virkan þátt.  Ingi Garðar Magnússon les upphafsbæn, Valgerður Hassing og Hreinn Eyjólfsson lesa ritningarlestra dagsins og ljósin á aðventukransinum tendrar Þorbjörg Kjartansdóttir ásamt dótturdóttur sinni Eyrúnu Hjálmarsdóttur.   Fermingarstúlkurnar Birta og Sóley taka einnig virkan þátt í messunni ásamt messuhópi 4.  Að  lokinni messu og sunnudagaskóla verður boðið upp á kaffi, te, djús og kökur í safnaðarheimilinu og aldrei að vita nema Gerðubergskórinn taki þar nokkur vel valin jólalög.